CPU INTEL CORE I7-10700F – TURBO 4.8GHZ, 8 NHÂN, 16 LUỒNG
`
Mã SP: Đánh giá: 0/5 Lượt: 377
Thông số sản phẩm Tình trạng: Mới Bảo hành: 3 tháng
Giá bán: Liên hệ
Mua hàng Online toàn quốc
(Liên hệ: 092.103.9999)
YÊN TÂM MUA HÀNG
  • Sản phẩm chính hãng 100%, có đầy đủ phiếu và tem bảo hành
  • Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
  • Trả bảo hành tận nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
  • Vận chuyển và lắp đặt miễn phí tại nội thành Hà Nội, giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong suốt 3 tháng
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
  • Bán hàng online toàn quốc
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Giao hàng miễn phí lên tới 200km
  • Giao hàng trước trả tiền sau COD
Sản phẩm đã xem
Chi tiết sản phẩm
Đôi điều về Intel Core i7-10700F
Cuộc đua song mã giữa Intel và AMD vẫn đang hết sức khốc liệt, dòng i7 của Intel năm nay đã đuổi kịp đối thủ AMD về số nhân và số luồng.Giá thành nay đã hấp dẫn hơn. Intel Core i7 và đặc biệt là chiếc 10700F sẽ đánh mạnh vào phân khúc mà các CPU của AMD đang gây ấn tượng.
10700F sẽ hoạt động ổn ngay cả với những chiếc bo mạch chủ B460, bạn nên đầu tư cho nó tản nhiệt và bộ nguồn đủ tốt để khai thác hết hiệu năng vốn có.
Không ép xung – Không iGPU: Không phải vấn đề quá lớn
Ông vua livestream trong tầm giá
10700F sẽ là một món hời cho các anh em streamer khi nó thừa đủ khả năng live trên 3 nền tảng, chỉ cần dung lượng RAM đủ, một VGA xứng tầm thì vừa chơi game vừa live là chuyện trong tầm tay của bất cứ ai.
Không yêu cầu quá nhiều về phụ kiện
Chẳng khó tính như những người anh em có thể ép xung của mình, 10700F chỉ cần mọi thứ ở mức vừa phải là có thể hoạt động trơn tru. Khi dùng đã thoải mái, khi chọn lựa cũng không hề khó khăn, đó là những gì có thể nói về 10700F.
Biến máy tính thành trung tâm giải trí
Sở hữu 10700F đồng nghĩa với việc sở hữu một trung tâm giải trí tuyệt vời: với 8 nhân 16 luồng thì phát trực tuyến video 4K UHD, game thực tế ảo và chơi các trò chơi đòi hỏi khắt khe đều không phải là trở ngại với chiếc CPU này. Với số lượng điểm ảnh trên màn hình nhiều hơn gấp 4 lần so với HD truyền thống, bạn có thể tận hưởng hình ảnh sắc nét và chân thực, đổ bóng phức hợp và tốc độ khung hình cao hoàn toàn không gián đoạn, không ngắt chừng hay giật/lag. Hãy cùng chuẩn bị đón nhận những trải nghiệm đắm chìm mang tính cách mạng sắp tới.
10700F dành cho ai?
Liên hệ tư vấn miễn phí qua Fanpage Minh Đức PC
Liên hệ tư vấn miễn phí qua Fanpage Minh Đức PC hoặc website Minhducpc.vn
Thông số kỹ thuật
Tên mã CPU
Core i7-10700F
Công nghệ thạch bản
14nm
Bộ nhớ đệm
16 MB Intel® Smart Cache
Loại RAM hỗ trợ
DDR4 2933 MHz
Hỗ trợ RAM tối đa
128Gb
Tần số cơ sở
2.9 GHz
Tần số tối đa
4.8 Ghz
CPU Socket
FCLGA1200
Số lõi CPU
8
Số luồng CPU
16
Mức tiêu thụ điện
65W