Màn hình cong 27inch ANTTEQ ANT-27F272 VA Full HD 75Hz
`
Mã SP: ANTTEQ ANT-27F272 Đánh giá: 0/5 Lượt: 1757
Thông số sản phẩm
Hãng sản xuất: HKC
Màn hình: Cong(LED R1800)
Kích thước: 27inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Thời gian đáp ứng: 8ms
Tần số quét: 75Hz
Kết nối: VGA|HDMI |Audio out
Xem thêm »
Tình trạng: Mới Bảo hành: 24 Tháng
Giá niêm yết: 4,890,000 đ -29%
Giá bán: 3,450,000 đ
Mua hàng Online toàn quốc
(Liên hệ: 092.103.9999)
YÊN TÂM MUA HÀNG
  • Sản phẩm chính hãng 100%, có đầy đủ phiếu và tem bảo hành
  • Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
  • Trả bảo hành tận nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
  • Vận chuyển và lắp đặt miễn phí tại nội thành Hà Nội, giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong suốt 3 tháng
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
  • Bán hàng online toàn quốc
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Giao hàng miễn phí lên tới 200km
  • Giao hàng trước trả tiền sau COD
Sản phẩm đã xem
Chi tiết sản phẩm
Đánh giá màn hình cong 27inch ANTTEQ ANT-27F272  VA Full HD 75Hz
Màn hình cong 27inch ANTTEQ ANT-27F272
Thông số kỹ thuật
LED cong R1800 | Bảng điều khiển (VA) | 27 "| 1920 x 108 | 16: 9 | 75hz
Độ sáng: 280 cd/m2 | 3000:1 | 16.7 triệu màu
Thời gian đáp ứng: 8ms(GTG)
Kết nối: VGA|HDMI |Audio out
Góc Nhìn: 178°(H)/178°(V)
Công suất: 36W | 0.5W (nghỉ)
Tùy chỉnh linh hoạt: NA
Trọng lượng: 5.2kg |685x123x443mm
Treo tường: 100x100mm