MÀN HÌNH PHẲNG SAMSUNG S24F354FHE 24” FULLHD FREESYNC
`
Mã SP: Đánh giá: 0/5 Lượt: 578
Thông số sản phẩm Tình trạng: Mới
Giá niêm yết: 3,250,000 đ -3%
Giá bán: 3,160,000 đ
Mua hàng Online toàn quốc
(Liên hệ: 092.103.9999)
YÊN TÂM MUA HÀNG
  • Sản phẩm chính hãng 100%, có đầy đủ phiếu và tem bảo hành
  • Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
  • Trả bảo hành tận nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
  • Vận chuyển và lắp đặt miễn phí tại nội thành Hà Nội, giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong suốt 3 tháng
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
  • Bán hàng online toàn quốc
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Giao hàng miễn phí lên tới 200km
  • Giao hàng trước trả tiền sau COD
Sản phẩm đã xem
Chi tiết sản phẩm
Giới thiệu màn hình Samsung S24F354FHE
Tạo sự sang trọng nơi làm việc
Màn Hình Phẳng Samsung S24F354FHE 24” FullHD FreeSync độ mỏng ấn tượng
Truyền tải hình ảnh đồ họa, chơi game mượt mà
Tham gia những trận chiến theo cách riêng của bạn
Màn Hình Phẳng Samsung S24F354FHE 24” FullHD FreeSync chơi game mượt mà
Góc nhìn rộng
Cho công việc nhóm thuận lợi
Màn Hình Phẳng Samsung S24F354FHE 24” FullHD FreeSync Góc nhìn rộng rãi
Thông số kỹ thuật
Trọng lượng 4.7 kg
Kích thước 38.7 × 61.8 × 15.6 cm
Hãng sản xuất
SAMSUNG
Loại tấm nền
PLS
Công nghệ màn hình
Free Sync
Kích thước màn hình
24inch
Phân giải tối đa
1920×1080
Thời gian phản hồi
4ms
Độ sáng
250 cd/m2
Refresh rate
60Hz
Color Depth
16.7M
Các kết nối hỗ trợ
D-Sub, HDMI
Công suất nguồn
25W